Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Kết quả 1 đến 6 của 6

[BAL] AI xếp đội hình quá ngu

các bác có cách khắc phục cách chỉnh đội hình của AI ko ?
    e đá BAL về Barca mà vị trí CMF có Rakitic và David Silva ( ở Man City chuyển sang) có thể đá được nhưng vị trí sở trường của 2 cầu thủ này là AMF thế là AI nó ko cho đá luôn, trận đá cặp với iniesta còn được chứ trận nào mà đá cặp với Rafinha ở hàng tiền vệ là trong lòng cứ thấy tưng tức ( vì 2 anh kia ngon hơn mà không được đá trận nào)
    đến lạy các bố KONAMI [IMG]images/smilies/maru/shot.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/shot.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/shot.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/shot.gif[/IMG]

hy sinh vài trận, chuyền khó cho thằng Rafinha vào, nó mất bóng nhiều bị ghét là người khác thay liền à, chúc bạn may mắn

Trích dẫn Gửi bởi kakadic_lanton
    hy sinh vài trận, chuyền khó cho thằng Rafinha vào, nó mất bóng nhiều bị ghét là người khác thay liền à, chúc bạn may mắn
    e thử r bác ạ Rafinha ra thì Iniesta vào chứ Silva và Rakitic nó ko cho ở đội hình dự bị nữa cơ, thốn lắm

Manchester United có Carlos Tevez và Swansea còn Michu nữa cơ

Trích dẫn Gửi bởi bladies
    Manchester United có Carlos Tevez và Swansea còn Michu nữa cơ
    Cái này xưa rồi mà bác

Mình cũng bị vậy @@ Mà đội bóng đá mãi 1 chiến thuật 4-2-3-1
    Muốn đá cùng Oezil thì ko đc, đã thế toàn xếp mấy ông thần đá tù vãi tè vào đá. Ramsey, Carzola thì xếp hết ngoài.
    Đã thế mình bị thay ra thì Ozil cũng chẳng đc vào -_-