Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Hậu vệ kèm người

Mấy bạn cho mình hỏi pes 15 kèm người thế nào? Hậu vệ mình chạy theo tiền đạo mà ko lấn hay tì đè gì hết. mình kèm mình nhấn R1+ nhấp X or giữ X mà vẫn hv vẫn ko tranh chấp. Chạy theo cho có thôi à!

Trích dẫn Gửi bởi anhpham810
    Mấy bạn cho mình hỏi pes 15 kèm người thế nào? Hậu vệ mình chạy theo tiền đạo mà ko lấn hay tì đè gì hết. mình kèm mình nhấn R1+ nhấp X or giữ X mà vẫn hv vẫn ko tranh chấp. Chạy theo cho có thôi à!
    cho com vào tranh chấp, còn mình điều cầu thủ chạy chỗ bắt bài. pes 15 k chỉ điều khiển hậu vệ vào tranh cướp bóng mà còn điều chỉnh cả 1 hàng hâu vệ

Trích dẫn Gửi bởi phucnv03
    cho com vào tranh chấp, còn mình điều cầu thủ chạy chỗ bắt bài. pes 15 k chỉ điều khiển hậu vệ vào tranh cướp bóng mà còn điều chỉnh cả 1 hàng hâu vệ
    Làm sao để chỉnh được vậy bạn?

chọc cho nó 1 phát khỏi kèm, hiệu quả bất ngờ :>

Trích dẫn Gửi bởi khatbuom
    chọc cho nó 1 phát khỏi kèm, hiệu quả bất ngờ :>
    nhấp X nhìu khi nó ko thọc. còn xoạc thì ăn thẻ đỏ sao

cho cầu thủ chạy theo đừng giữ X...cứ cho chạy theo rồi [ ] hoặc R2 ...

Trích dẫn Gửi bởi dxngoc1306
    cho cầu thủ chạy theo đừng giữ X...cứ cho chạy theo rồi [ ] hoặc R2 ...
    Nghĩa là chỉ cần bấm [ ] thôi phải không ạ, làm thế nào để thèn COM kèm còn mình chạy chỗ ạ

Trích dẫn Gửi bởi phucnv03
    Chưa quen kiểu kèm người này rất bị phân vân luôn. Mình thử vài trận xong đội hình rối loạn tè le. Một mặt phải nhìn thằng cầu thủ chuyển trỏ, một mặt lại phải điều chỉnh thằng com vào tranh chấp. Đang phân vân không biết nên tiếp tục luyện tập kiểu đá này hay dùng X để bắt hướng của nó chứ không vào áp sát. hix hix

2 vuông 2 thằng kèm sẽ ập vào thay vì 1 thằngn..@@

save cua minh chi danh cho pes ban goc. ko cai patch gi khac. chep de len file save cua konami la xong. ko bi loi. chien online ngon