Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Trích dẫn Gửi bởi Nhanconami
    Ban o dau, minh da giao huu choi, minh chua bao gio da online chi ra ngoai tiem choi thoi. Neu pan o tp hcm thi nhan cho minh(0908813231).[IMG]images/smilies/maru/sure.gif[/IMG]
    Mình ở HCM. Cũng muốn giao lưu chút cho vui, nhưng mình chỉ chơi online được thôi. Giờ già rồi, đi làm và đá banh cả tuần nên không có time ra ngoài. Mà vợ con chỉ cho phép ngồi tại nhà enjoy thôi [IMG]http://www.*******/images/smilies/maru/neptune.png[/IMG]

Minh cung nhu ban thoi 1 vo 2 con, nhung pes la giai tri va xa tress ma vo minh con ung ho minh ra ngoai choi cho Vui , da ngoai tiem dc la het thoai Mai ko ai de y(nhu con nit) Vui lam, minh cung gia roi. Nhieu khi da voi may nguoi tre ko dc thoai mai. Ok noi chuyen voi ban cung Vui lam. Rat Vui dc lam quen voi ban.[IMG]images/smilies/maru/bye.gif[/IMG]

Mình cũng thích đá pes 15 này lắm nè! Nhưng có điều đá sân nhà sân khách nó khác nhau nhiều quá, không chọn đc sân trung lập. Lấy sân nhà là thắng, còn cầm sân khách là thua chán!

mình cứ chạy theo cắt mặt nó là tự lấy bóng lun chứ X hoài là bị hố ah

Khi mình cho hậu vệ chặn hướng sút của cầu thủ đội bạn thì không hiểu sao cứ bị shoot lòn hang hậu vệ. Mỗi lần cầu thủ đội bạn shoot là hậu vệ lại giơ chân ra và lại bị shoot lòn háng. Có ai gặp tình huống này không? Mình chơi PES 2015.

Nhanh Siêu Tốc chuyên cung cấp màn hình iPhone 5, 5S zin chính hãng từ Apple giá sỉ, với đồng giá 650K
    Giá dành cho anh/chị cửa hàng ( Khách hàng lẻ có nhu cầu thay vui lòng đến trực tiếp Công ty Nhanh Siêu Tốc )
    - Màn hình IPhone 5 zin : 650k
    - Màn hình iPhone 5S zin: 650k
    ***** Anh em lấy Số lượng sẽ có giá ưu đãi bao rẻ nhất
    CÔNG TY TNHH XLSC MÁY TÍNH & ĐTDĐ NHANH SIÊU TỐC
    Địa chỉ: 337 Kinh Dương Vương, P. An Lạc, Quận Bình Tân,Hồ Chí Minh
    Điện thoại: (08) 37510029 – 0979 990 814

Ai biết vụ hậu vệ đẩy tiền đạo chúi nhủi như pes13 ko nhỉ?
    Pes16 em nhấn R2 không được.[IMG]images/smilies/maru/tire.gif[/IMG]