Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Kết quả 1 đến 5 của 5

Hướng dẫn cách kèm cầu thủ và phòng thủ

Mình vừa tải pes 16 về chơi đá master league, lấy real mà xếp cuối vảng, hic. Tấn công thì khó vô mà bị máy tấn công thì thủng lưới, cầu thủ máy mà có bóng trong vòng cấm là chắc chắn vô, cầu thủ mình kèm thì đứng cách xa thì nó sút là vô, áp lại gần thì nó động tác giả qua cái một, đá ức chế thiệt

đừng dùng nút chạy nhanh bạn nhé cứ chạy chậm vào tắc bóng tỷ lệ thành công sẽ cao hơn

Phối hợp nút [] và bắt bài ổn là dc rồi

[] là kéo cầu thủ gần đó vào kèm --> dễ hổng lắm
    Em hay nhấn X thôi.

tuyệt quá bạn ơi

Nằm trong chuỗi theme cập nhật phiên bản Update for X-mas năm nay chỉ có 2 theme Awesome Thing & Se7en, nhận xét sơ qua thì Se7en ko đẹp bằng năm ngoái (thay đổi hình nền & background thôi), còn Awesome Things thì đẹp thôi rồi Thêm nữa được cái năm nay có bản cài cho các OS khác thay vì chỉ có mỗi cho 99xx Nằm trong chuỗi theme cập nhật phiên bản Update for X-mas năm nay chỉ có 2 theme Awesome Thing & Se7en, nhận xét sơ qua thì Se7en ko đẹp bằng năm ngoái (thay đổi hình nền & background thôi), còn Awesome Things thì đẹp thôi rồi Thêm nữa được cái năm nay có bản cài cho các OS khác thay vì chỉ có mỗi cho 99xx Nằm trong chuỗi theme cập nhật phiên bản Update for X-mas năm nay chỉ có 2 theme Awesome Thing & Se7en, nhận xét sơ qua thì Se7en ko đẹp bằng năm ngoái (thay đổi hình nền & background thôi), còn Awesome Things thì đẹp thôi rồi Thêm nữa được cái năm nay có bản cài cho các OS khác thay vì chỉ có mỗi cho 99xx