Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 93
    Trích dẫn Gửi bởi hieutohp1994
    e đã update cái setting lên trên , mong các pro chỉ giáo [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/4.gif[/IMG]
    chơi chế độ low xem

Trích dẫn Gửi bởi nhocnhunhuoc
    cấu hình tối thiểu là winxp sp3. bạn dung winxp sp2 giật là đúng rồi.cài lên win 7 đi. máy bạn khỏe mà.
    E cài pes khi đang xài win 7 r , k max cấu hình đc , max là lag
    E cài tiếp xuống sp3 , thấy lag hơn dù để cấu hình thấp
    E lại cài sp2 , tình hình y sỳ sp3

Trích dẫn Gửi bởi forever_inlove245
    chơi chế độ low xem
    E đã chơi low + 800x600 vẫn bị lag [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/4.gif[/IMG]

trong khi chơi bạn thử alt tab ra bật Task Manager xem CPU + RAM thế nào? xem ngoài PES ra còn process nào đang chạy ngốn nhiều nhất ko?

lạ nhỉ cấu hình máy nhà em giống y đúc cấu hình máy nhà bác chỉ khác là máy em chạy card onboard mà em chơi được 1024x768 k hề bị lag.
    bác thử cài pesedit thử xem
    link nè:http://www.*******/showthread.php?t=71004

nhà mình đang xài pesedit , ngoài pes ra mấy cái kia chạy ko ngốn lắm đâu b ạ

Trích dẫn Gửi bởi hieutohp1994
    nhà mình đang xài pesedit , ngoài pes ra mấy cái kia chạy ko ngốn lắm đâu b ạ
    thử tắt mấy cái chương trình diệt virus ngầm xem.bác dùng xp vào run gõ msconfig xem có ứng dụng nào chạy ngầm nặng quá k.

nh6n tiện cho e hỏi. em đang chơi tự nhiên bị văng ra nó bảo "check online for a solution and close program" là sao ạ? mặc dù trong 4 ô e đều goôd hết

Trích dẫn Gửi bởi manutd273
    nh6n tiện cho e hỏi. em đang chơi tự nhiên bị văng ra nó bảo "check online for a solution and close program" là sao ạ? mặc dù trong 4 ô e đều goôd hết
    bạn chạy run as admintratior xem. máy bạn chạy card rời hay card on. nếu chạy card on thì chỉ chơi được uefa champion league và coppa santader thôi. muốn chơi đc match & ML & Football Life bạn cài kitserver hoặc pesedit bật config lên medium hoặc hight là chơi đc thôi

Cái này có nhiều lí do tuy nhiên bạn phải chắc win sạch ko virus, driver ĐI KÈM MÁY đầy đủ, pes 13 bản gốc ko update gì cả. Setting để mặc định nó chọn. Nếu tất cả như mình nói thì xem CPU có bị tắt 1 nhân hay ko, có chạy game cùng vs ứng dụng khác ko, có thì bật 2 nhân và tắt ứng dụng khác( tắt hẳn). Vẫn bị thì coi thiết lập card đồ họa xem. Để default xem. Cấu hình pentium dual + Ram 3 GB + GT220 mà chậm thì khó hiểu đấy. Thử chơi gamee khác nặng hơn xem có bị gì ko. Làm xong hết vẫn bị thì ráng mò cách chụp mấy tấm hình up lên hoặc quay clip lại cho ae coi
    Win thì ko quan trọng lắm vì máy bạn khá mạnh. Cứ cài win 7 32 bit mà chơi. Đừng cài XP SP2 vì pes ko hỗ trợ. Thử để chế độ windowed xem còn giật ko