Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Kết quả 1 đến 3 của 3

Mình muốn thành lập 1 đội bóng đá ở hà nội.

Trước tiên cho mình gửi lời chúc sức khỏe và lời cảm ơn đến toàn thể các ADMIN trong *******.
    Vì một niềm đam mê duy nhất là bóng đá cho lên mình mới muốn thành lập 1 đội bóng đá ofline,mong các admin tạo điều kiện có thể nhất cho mình.
    Mình muốn thành lập 1 đội bóng trong đó đa số là những anh em chơi pes lâu năm, tính tuổi từ 80 cho đến 86 và là những anh em ở hà nội.Vì phong trào thể thao nói chung và là môn bóng đá nói riêng mình rất mong muốn các anh em tham gia đội bóng ofline, thứ nhất chúng ta đem lại một sân chơi bổ ích và lành mạnh,thứ 2 chúng ta có thể tạo các mối quan hệ bạn bè và xã hội.MÌnh chỉ là người đứng ra kêu gọi còn phương thức hoạt động ntn thì khi anh em đông đủ chúng ta sẽ thao luận cụ thể sau.
    Mọi chi tiết liên lạc đăng ký anh em có thể gọi qua số ĐT 0909631983. thanks *******

1 đội là bao nhiêu người hả thớt, đông người thì làm sao mà đá đây @@

hi!

thớt ơi cho đăng ký một slot nhé.
    rất vui khi được gia nhập vào đội của thớt.t ở khu Âu cơ và tôi cung cấp chăn ga gối đệm nhé.