Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Kết quả 1 đến 10 của 10

Hãy chung tay vì cộng đồng và sân chơi pesvn ngày càng vững mạnh và phát triển..!!

Mình là 1 người chơi pes rất lâu năm , nhưng mình thấy hoạt động của sân chơi pes tại miền nam nói chung và Tp Hồ CHí Minh nói riêng còn ảm đạm quá, mình nghỉ nếu muốn sân chơi này ngày càng lan rộng và có uy tín ở mọi miền đất nước thì các ad và mod phải huy động các anh em trong các team pes , những bạn trên diễn đàn có tâm huyết cùng nhau chung tay gầy dựng 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích này ...Theo mình muốn phong trào lớn mạnh thì phải offline thường xuyên , tổ chức event thường niên , như vậy mới gây dựng được uy tín đối với các nhà tài trợ lớn như vtc chẳng hạn....Nếu các vị lãnh đạo tối cao không chê , thì cứ giao việc tổ chức cho mình , mình sẻ tài trợ máy móc , trang thiết bị...[IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG]Hãy chung tay vì 1 sân chơi pes ngày càng vững mạnh và phát triển....ps// tâm thư của 1 người vô cùng tâm huyết với ******* [IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG]

Pm Uzaki nhé . Thím ấy cũng đang tìm thím nào đứng ra tổ chức các sự kiện ở miền nam đó [IMG]images/smilies/maru/chaymau.gif[/IMG] .

Trích dẫn Gửi bởi Bé Xỉn
    Quán của bạn ở đâu,có thể chịu lỗ tiền máy khi làm giải pes 14 ko ???
    Quan trọng là event hội họp thường niên thôi...mình thấy sự giao lưu giữa các thành viên trong pes vn và các team còn ít quá...[IMG]images/smilies/maru/smile.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/smile.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi MGL
    Pm Uzaki nhé . Thím ấy cũng đang tìm thím nào đứng ra tổ chức các sự kiện ở miền nam đó [IMG]images/smilies/maru/chaymau.gif[/IMG] .
    ĐÃ báo cáo lãnh đạo tối cao , mà không thấy hồi âm..thánh này ít lên diễn đàn quá....[IMG]images/smilies/maru/still_dreaming.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/still_dreaming.gif[/IMG]

ủng hộ 2 tay a bách [IMG]images/smilies/maru/beauty.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi MrKeVin
    Mình là 1 người chơi pes rất lâu năm , nhưng mình thấy hoạt động của sân chơi pes tại miền nam nói chung và Tp Hồ CHí Minh nói riêng còn ảm đạm quá, mình nghỉ nếu muốn sân chơi này ngày càng lan rộng và có uy tín ở mọi miền đất nước thì các ad và mod phải huy động các anh em trong các team pes , những bạn trên diễn đàn có tâm huyết cùng nhau chung tay gầy dựng 1 sân chơi lành mạnh và bổ ích này ...Theo mình muốn phong trào lớn mạnh thì phải offline thường xuyên , tổ chức event thường niên , như vậy mới gây dựng được uy tín đối với các nhà tài trợ lớn như vtc chẳng hạn....Nếu các vị lãnh đạo tối cao không chê , thì cứ giao việc tổ chức cho mình , mình sẻ tài trợ máy móc , trang thiết bị...[IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG]Hãy chung tay vì 1 sân chơi pes ngày càng vững mạnh và phát triển....ps// tâm thư của 1 người vô cùng tâm huyết với ******* [IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG][IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG]
    Quán của bạn ở đâu,có thể chịu lỗ tiền máy khi làm giải pes 14 ko ???

đợi qua pes15 đi....j cứ pes2014 rồi mà cứ đá 2013...quan điểm là pes nào dù nó dở vẫn duy trì đá nó chứ..vậy lỡ 2015 nó dỡ...vẫn đá 2013 à..hay chuyển sang fifa?????

ippppppppppppppppuuuupppppp

bài viết hay [IMG]images/smilies/maru/big_smile.gif[/IMG]

minh2 muốn mở 1 tiệm ps4 màn hình 4k ở tp hcm. mọi người giúp mình xem nơi nào mở thích hơp nhất ở hcm vậy