Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 1 của 28 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 280
    Không hiểu sao bản nào cũng thế, chỉ có ManUtd - Real - Barcelone cùng lắm là vài đội nữa là áo quần đàng hoàng, còn như Chelsea - Arsenal - City v.v. thì áo quần tào lao, hay vì lý do bản quyền nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi minhthang772
    Đẹp rồi đó bạn, cỏ xanh chút sẽ đẹp hơn á
    Có phím tắt để tắt đèn sáng đi mà. Tắt đi thì mọi thứ màu sẽ đậm thêm chút

Trích dẫn Gửi bởi bladies
    Không hiểu sao bản nào cũng thế, chỉ có ManUtd - Real - Barcelone cùng lắm là vài đội nữa là áo quần đàng hoàng, còn như Chelsea - Arsenal - City v.v. thì áo quần tào lao, hay vì lý do bản quyền nhỉ ?
    vì lí do bản quyền đấy, năm ngoái pes 2015 cũng thế.
    này nhiều topic đăng lên làm mượt có quá [IMG]images/smilies/maru/feel_good.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi im_minhhai
    ế.
    này nhiều topic đăng lên làm mượt có quá [IMG]images/smilies/maru/feel_good.gif[/IMG]
    Nhiều bản nhìn màu đậm hoặc chói sáng kiểu người phát sáng nhìn ảo [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/18.gif[/IMG]. Với lại cỏ xanh quá nhìn nó ko thật cho lắm

Trích dẫn Gửi bởi twelve9x.style
    Nhiều bản nhìn màu đậm hoặc chói sáng kiểu người phát sáng nhìn ảo [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/18.gif[/IMG]. Với lại cỏ xanh quá nhìn nó ko thật cho lắm
    sao chưa có link vậy bác [IMG]images/smilies/maru/too_sad.gif[/IMG]
    từ hqa tới h thử mấy bản mà k ưng,bản này nhìn ổn ấy
    có bản của rainny đẹp mà cài vào máy em lag quá chẳng chơi đc

bữa sau theard up vài hình tiêu biểu thôi, up nhiều lag bỏ xừ

ĐẸP !
    Bạn rất có thẩm mĩ đấy. Up link lên đi bạn.

thằng thớt có ném link vô đây không thì bảo? :v :v :v
    .
    đùa thôi. thớt làm thế là quá đẹp rồi... hóng

[IMG]images/smilies/maru/waaaht.gif[/IMG]BONUS cho các bạn FAN MU và BARCELONA vài bức DEMO nhé! Điều kiện thời tiết ban đêm trời đẹp [IMG]http://www.*******/images/smilies/crab/k.gif[/IMG]smile:[IMG]images/smilies/maru/beauty.gif[/IMG]
    [CENTER]

PES 2016 quá dễ ghi bàn. =,= Chả biết thua, chơi PES 2015 còn chật vật. Chắc Gameplay thay đổi quá nhiều [IMG]images/smilies/maru/feel_good.gif[/IMG]
    Mạng nhà chậm quá! Up lên Mediafire toàn lỗi! Được 80% rồi.

Hướng dẫn cài đặt: Giải nén ra thư mục SweetFXI, các bạn copy toàn bộ file trong thư mục đó rồi paste vào thư mục cài game PES 2016, Sau chạy file Welcome.exe chọn Setting.exe và tích vào Direct3D 10/11. Xong vào game thưởng thức thành quả

PES 2016 quá dễ ghi bàn. =,= Chả biết thua, chơi PES 2015 còn chật vật. Chắc Gameplay thay đổi quá nhiều
    Mạng nhà chậm quá! Up lên Mediafire toàn lỗi! Được 80% rồi.
    bác nói sao đó chứ. tớ thấy iq cao hơn rõ rệt. Bác chỉnh super star chưa đó :v