Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 28 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728
Kết quả 271 đến 280 của 280
    mấy bác ơi, bác nào có link 1 file setup duy nhất khong cho em với, cảm ơn các bác nhiều [IMG]images/smilies/maru/lay.gif[/IMG]

Hay quá, thank bạn nhiều nhé [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/4.gif[/IMG]

sao mình dùng thì bị stop working , có ai biết cách fix k [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/2.gif[/IMG]

ai còn bộ sfx này cho mình xin với

bạn còn bộ sfx đó ko, có thể up hộ mình link khác dc ko, hình như link die rồi

Trích dẫn Gửi bởi minhthang772
    bạn còn bộ sfx đó ko, có thể up hộ mình link khác dc ko, hình như link die rồi
    ổng post link kiếm tiền oni.vn nên vậy thui [IMG]images/smilies/maru/brick.png[/IMG]
    Oni.vn lừa đảo cmnr, thấy k vào được nữa

bạn còn giữ cái mod này ko, share cho m.n với

Hiệu ứng hình ảnh sáng, chi tiết rõ nét, sống động cải thiện đồ hoạ PES 2016

Hiệu ứng hình ảnh sáng, chi tiết rõ nét, sống động cải thiện đồ hoạ PES 2016Hiệu ứng hình ảnh sáng, chi tiết rõ nét, sống động cải thiện đồ hoạ PES 2016

Game đánh bài online dành cho Blackberry

Không hiểu sao bản nào cũng thế, chỉ có ManUtd - Real - Barcelone cùng lắm là vài đội nữa là áo quần đàng hoàng, còn như Chelsea - Arsenal - City v.v. thì áo quần tào lao, hay vì lý do bản quyền nhỉ ?

Trả lời chủ đề: Hiệu ứng hình ảnh sáng, chi tiết rõ nét, sống động cải thiện đồ hoạ PES 2016

Thân chào anh em, tình cờ và rất tình cờ thôi một người bạn của mình đã bị dính một máy có chứa thông tin BlackBerry ID nhưng lại không thể sử dụng được vì mới Autoload lại, sau một thời gian bực dọc, tìm hết cách này đến cách khác và cũng tìm trên các Forum nước ngoài nhưng lại vô phương cứu chữa. Nhưng cuối cùng đúng như người đời có câu "có công mài sắt có ngày nên Kim" bạn ấy đã tìm được lời giải cho bài toán tưởng chừng không lời giải này.