Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 59
    Trích dẫn Gửi bởi hoangmu
    mình bị lỗi has stopped working, cài 2 lần vẫn bị bạn ơi!
    <font face="Arial">Chào các hạ, các hạ vào thư mục saves game của PES 2016, xóa thư mục Konami đi rồi vào lại thử xem.</font>

mình bị lỗi has stopped working, cài 2 lần vẫn bị bạn ơi!

<font face="Arial">Hướng Dẫn Tạo Phòng Trong Game PES 2016 Online
    https://www.facebook.com/media/set/?...1&l=e2c883e385
    </font>

ad ơi e tạo phòng nó ghi unble to access due to NAT type restriction

Trích dẫn Gửi bởi ducanh11
    ad ơi e tạo phòng nó ghi unble to access due to NAT type restriction
    <font face="Arial">Chào các hạ, cho tại hạ hỏi địa chỉ liên lạc Facebook của các hạ.</font>

Biết vậy ko mua key. Hix

Trích dẫn Gửi bởi vinhdang0247
    Biết vậy ko mua key. Hix
    <font face="Arial">Chào các hạ, nếu ta là một người hiểu biết thì sẽ không dùng crack, ví dụ nếu ta muốn sinh tồn thì phải đi kiếm ăn, người làm ra game để bán và mình mua để chơi, crack chỉ dùng cho những người hiện không kiếm tiền để mua game và làm những việc thử nghiệm khác.</font>

GIÚP EM NỐT ĐC KO Ạ, E VÀO GAME VÀO PHÒNG RỒI NÓ CỨ YOU WERE UNABLE TO JOIN SESSION JJ ÂY , mà có vô đc phòng cũng mãi ko vào đc. e còn chả biết load hay tao đọi hình ntn? hay vào game mới chon đội ạ?[IMG]images/smilies/maru/shot.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi chjp_hero
    GIÚP EM NỐT ĐC KO Ạ, E VÀO GAME VÀO PHÒNG RỒI NÓ CỨ YOU WERE UNABLE TO JOIN SESSION JJ ÂY , mà có vô đc phòng cũng mãi ko vào đc. e còn chả biết load hay tao đọi hình ntn? hay vào game mới chon đội ạ?[IMG]images/smilies/maru/shot.gif[/IMG]
    <font face="Arial">Chào các hạ, thông báo lỗi unable to join session thì ai cũng bị, tại hạ cũng bị nhưng lý do thì tại hạ chưa biết được, trong chế độ đá với mọi người trên thế giới thì vào trong chọn đội có sẵn, các hạ nói vào phòng rồi nhưng không vào trận được là bị gì, chụp hình cho tại hạ xem.</font>

Trích dẫn Gửi bởi Nicollas
    <font face="Arial">Chào các hạ, thông báo lỗi unable to join session thì ai cũng bị, tại hạ cũng bị nhưng lý do thì tại hạ chưa biết được, trong chế độ đá với mọi người trên thế giới thì vào trong chọn đội có sẵn, các hạ nói vào phòng rồi nhưng không vào trận được là bị gì, chụp hình cho tại hạ xem.</font>
    y em là e vao roi chon ok rồi mak mãi ko thấy thằng kia chọn ok hay sao ý ạ [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/lol.gif[/IMG] có phải nó chưa chọn hay do mạng ạ? start match ý ạ ...e vô đc đến đoạn đấy là kịch chưa bao h vô được hơn :v