Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    có ai vẫn thích pes 2013 giống em không [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/2.gif[/IMG]

PES 2015 Full Việt hóa PATH 7.0 - Play luôn không cần cài đặt phức tạp

Mod ơi cho mình hỏi tý, mình dow bản pes của bạn về chơi được rồi nhưng thấy chưa việt hóa. bạn chỉ giúp mình với.thanks

Trích dẫn Gửi bởi lybiet
    Mod ơi cho mình hỏi tý, mình dow bản pes của bạn về chơi được rồi nhưng thấy chưa việt hóa. bạn chỉ giúp mình với.thanks
    Khi bạn bắt đầu vô game, bạn thấy cái dòng chọn ngôn ngữ là English và English US, mặc định thì nó sẽ chọn English US, thì bạn kéo nó lên chọn English là được.
    Thử lại nhé.

Trích dẫn Gửi bởi winner6789
    oh hay qua , thanks b. nhưng bạn cho mình hỏi nếumi2nh muốn cập nhật chuyển nhượng cầu thủ thì sao hả b va b cho minh xin huong dan cai dat nha ,minh cai may bao loi roi ban " The program cant start because XINPUT1_3.dll is mising your computer" va loi 0xc000007b nua b oi. giuúp mình nhé. thanks
    Thiếu file dll nào thì bạn lên google đánh đúng cái tên file đó tải về coppy vô thư mục C:Window/system32 là xong. [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/18.gif[/IMG] [IMG]http://www.*******/images/smilies/yahoo/18.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi bladies
    Chơi bản này thì ManUtd sẽ chơi luôn CL hay phải đá Europa League vậy bạn ?
    Bạn chọn đội bóng bạn ưa thích rồi qua các giải xếp nó vô là được thôi mà.

Chơi bản này thì ManUtd sẽ chơi luôn CL hay phải đá Europa League vậy bạn ?

Cảm ơn bạn nhiều nhé.mình làm được rồi.[IMG]images/smilies/maru/smile.gif[/IMG]

Cảm ơn bản up cảu bạn. Chạy rất mượt, nhưng không hiểu sao mình chơi không có tiếng :'(
    PS: đã khắc phục được

Bạn có thể hướng dẫn kỹ chút xíu giúp mình với đc ko bạn ?

Trích dẫn Gửi bởi ruabe
    Cảm ơn bản up cảu bạn. Chạy rất mượt, nhưng không hiểu sao mình chơi không có tiếng :'(
    PS: đã khắc phục được
    Lam sao khac phuc vay ban