Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 76
    Trích dẫn Gửi bởi tantai.fc
    - Không được là đúng rồi vì Pes Edit 4.2 chưa hỗ trợ Patch 1.13 của konami. Bác phải chờ Pes Edit ra bản Patch tiếp theo thôi, Không lâu nữa đâu.
    mình đang dùng PE 4.2 và chơi patch 1.13 của bác share link hôm bữa nè, bình thường mà... Chỉ là mình cài ra, file exe của mình không chơi được. Dung lượng thì chênh lệch với file pes2014.exe của bác share hôm bữa 17KB. Bác sữa bài và cho link đó lên thớt luôn đi [IMG]images/smilies/maru/big_smile.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi luna1423
    mình đang dùng PE 4.2 và chơi patch 1.13 của bác share link hôm bữa nè, bình thường mà... Chỉ là mình cài ra, file exe của mình không chơi được. Dung lượng thì chênh lệch với file pes2014.exe của bác share hôm bữa 17KB. Bác sữa bài và cho link đó lên thớt luôn đi [IMG]images/smilies/maru/big_smile.gif[/IMG]
    - Pes Edit 4.2 chỉ hỗ trợ Patch 1.12 của konami thôi. Bác kiểm tra lại xem chỉ 1.12 thôi.....

ban nao co file pes14 êxe 1.13 up len day tui chep de len file cu di. bo tay zoi. cam on nhieu

Trích dẫn Gửi bởi buonnguqua
    Gameplay 1.13 này dị phết
    Khác hẳn 1.12 hay 1.10 của PS3
    Cái kiểu ai cũng sút mạnh như búa bổ hay cứ cứa lòng trong vòng cấm bất chấp chân nghịch hay chân thuận bỏ rồi,
    Hậu vệ phòng ngự hơi bị dễ, tấn công thì khó hơn, toàn phải đá ban bật rất cẩn thận mới ăn
    Mấy thằng điểm ball control cao như Iniesta, Silva giữ bóng kinh vãi tè
    Hất L1+/\ với mấy ông chân lởm lởm bay ra hết đường biên dọc luôn
    Nháy đúp R1+R1 để quẩy lại trở lại, không dễ như xưa nhưng lừa cũng vẫn kinh
    Đang chơi pesedit, cài đặt cái v1.13 này lên òi dùng Daemontool chạy k dc hả bác? Sao mình làm thử mà nó ko được ta?

Trích dẫn Gửi bởi tantai.fc
    - Pes Edit 4.2 chỉ hỗ trợ Patch 1.12 của konami thôi. Bác kiểm tra lại xem chỉ 1.12 thôi.....
    Được mà bác, chỉ là mình trục trặc ở khâu cài đặt ra file chơi k đc, còn sau khi bác share file pes2014.exe ở #9 thì chơi với PE 4.2 bình thường mà...

Trích dẫn Gửi bởi spiderphan
    Đang chơi pesedit, cài đặt cái v1.13 này lên òi dùng Daemontool chạy k dc hả bác? Sao mình làm thử mà nó ko được ta?
    - Không được là đúng rồi vì Pes Edit 4.2 chưa hỗ trợ Patch 1.13 của konami. Bác phải chờ Pes Edit ra bản Patch tiếp theo thôi, Không lâu nữa đâu.

Trích dẫn Gửi bởi luna1423
    Được mà bác, chỉ là mình trục trặc ở khâu cài đặt ra file chơi k đc, còn sau khi bác share file pes2014.exe ở #9 thì chơi với PE 4.2 bình thường mà...

Chính xác là chơi đươc, ban đầu cũng nghĩ có ảnh hưởng gì đâu mà không chơi được, nên cài thử, ai dè ko được, hôm ni nghe chú này nói làm theo y chang thì chơi được. kakaka

tks chủ thớt!

Sao cai patch 1.13 vẫn vào PES 2014 vẫn là patch 1.12 nhỉ ?

Trích dẫn Gửi bởi hellosu
    Sao cai patch 1.13 vẫn vào PES 2014 vẫn là patch 1.12 nhỉ ?
    - Patch 1.13 chưa có Crack.! Vì vậy bác muốn dùng được Patch 1.13 thì phải dùng ổ đĩa ảo như hướng dẫn ở #1.