Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 76 của 76
    Trích dẫn Gửi bởi tantai.fc
    - Là vì ổ đĩa mà bạn cài nó đã hết chỗ chứa rồi chứ sao.
    Lạ thật. E cài đặt ổ D còn thừa 30Gb mà chs đoạn cuối nó auto cài vào ổ C @@ giờ cài xong hết rồi vào game thì ver là 1.13 rồi nhưng data là ver 4.3 mặc dù đã cài pé edit 4.4 với dlc từ 2.0 đến 6 rồi @@

Trích dẫn Gửi bởi nch93
    bác giúp em với. Lâu ngày không cài pes giờ quên hết sạch rồi. Tại sao em cài cái pesedit cứ được tầm hơn 90% đoạn C:/../dt500_699999.cpk lại báo là cannot write to the following file pesedit.cpk...
    - Là vì ổ đĩa mà bạn cài nó đã hết chỗ chứa rồi chứ sao.

bác giúp em với. Lâu ngày không cài pes giờ quên hết sạch rồi. Tại sao em cài cái pesedit cứ được tầm hơn 90% đoạn C:/../dt500_699999.cpk lại báo là cannot write to the following file pesedit.cpk...

Trích dẫn Gửi bởi tantai.fc
    - Đọc và làm theo hướng dẫn ở #1 nhé bác.
    mình làm như hướng dẫn mà vẫn ko đk mới hỏi chứ.bạn hướng dẫn chi tiết dùm mình dât pack vẫn 1.00 là sao [IMG]images/smilies/maru/too_sad.gif[/IMG]

Có nghĩa phải up bản 1.09 trước r mới up 1.13 hả thớt [IMG]images/smilies/maru/ah.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi luna1423
    ai giúp mình yêu cầu này với, giúp mình với chủ Thớt !!
    Copy file Crack trong mục pes2014 ở ổ chứa file cài(VD ổ D) vào ổ C phần cài đặt PeS2014 là được.[IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG]