Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
    Trích dẫn Gửi bởi maunho77711
    Crack không được bác ơi , bác nào có bản crack 1.6 chuẩn thì cho mình xin chứ bản này nó bị sida hột gà rồi
    1. Vẫn down bình thường mà bác.
    2. Đỏ: Không được là không được cái gì. Không vào được pes14 hay vào được nhưng không thay đổi gì cả...? Bác nói rõ còn có cái để giúp.

Trích dẫn Gửi bởi maunho77711
    Mình làm theo trình tự như thế này nhé . Setup PES 2104 , copy datapack 2.0 và 3.0 vào dữ liệu Data , cài pesedit 2.2 rồi chọn dòng 1 , cuối cùng là chép crack thớt này về đè vào mục setup , nhưng khi bấm vào biểu tượng để chơi game thì nó hiện lên 1 bảng thông báo đại khái như cái bảng khi mình bấm vào biểu tượng chưa crack vậy
    Phải Patch lên 1.4 rồi 1.6 rồi mới crack. Data vào game tải cũng đc. Crack kia là của 1.6 còn setup mới nó là version 1.0

Trích dẫn Gửi bởi huynt1491
    Phải Patch lên 1.4 rồi 1.6 rồi mới crack. Data vào game tải cũng đc. Crack kia là của 1.6 còn setup mới nó là version 1.0
    Mình nghĩ đã cài patch pesedit thì cần gì phải cài patch konami từ 1.4 lên 1.6 hả bác