Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Kết quả 1 đến 2 của 2

Hỗ trợ bạn nào thích game trên Ipad

Bạn là 1 fan chơi game FiFa đá banh trên PC, yêu thích đá banh, và luôn muốn thử sức mình trong các trận đấu lớn. Vậy giờ đây bạn có thể thử sức mình với những hình ảnh đồ họa rực rỡ, hình ảnh động cực kì thực tế và đáp ứng hầu hết các điều khiển từng hành động trên iPhone. Hãy đưa câu lạc bộ của bạn đạt tới đỉnh cao của vinh quang trên những bảng xếp hạng với chế độ quản lý Manager Mode.

Thể hiện những động tác kỹ thuật: Chương trình điều khiển mới sẽ giúp bạn có những tình huống xử lý bóng với độ chính xác cao hơn bao giờ hết. Trở thành bậc thầy trong những cú đá phạt, đá penalty, những cú chích bóng đẳng cấp. Sử dụng kỹ thuật đi bóng lắt léo để xé toang hàng phòng ngự đối phương và ghi bàn…

Để chơi FIFA 12 với bộ điều khiển iPhone, bạn cần một bản copy của trò chơi trên iPad và sau đó dùng một ứng dụng điều khiển (được miễn phí trong App Store) cho iPhone hoặc iPod touch, và giờ đây bạn dùng nó như bộ điều khiển.

Chúng tôi đã táo bạo thử kết nối iPad 2 với một màn hình hiển thị lớn hơn, do đó chúng tôi có không gian tương đối thoải mái để chơi thử trong khoảng thời gian quý báu này.

Download: tại đây

Hy vọng sẽ giúp các bạn có được thông tin bổ ích.
    Tags: sua chua Ipad uy tin HCM, sua Ipad uy tin HCM

Game này cũng hay