Chào mừng đến với Cộng đồng PES | Nơi tổng hợp những bài viết đáng xem nhất của Pes.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 57 của 57
    Trích dẫn Gửi bởi MGL
    Thím mavuong cũng là mem bên mình mà [IMG]images/smilies/maru/haha.gif[/IMG].
    Hehe, xưa làm việc với thím Hiệp, thím Jen còn giờ thì làm với thím MonkeyDragon nhé [IMG]images/smilies/maru/smile.gif[/IMG] Mà sao em mời thím like page mà không lịke [IMG]images/smilies/maru/doubt.gif[/IMG] [IMG]images/smilies/maru/brick.gif[/IMG] https://www.facebook.com/fifavntotalpatch?fref=ts

Trích dẫn Gửi bởi aveiro
    đúng rồi rê bóng ko dính,mà thực sự mấy bản trước tuy rê bóng dính nhưng ko fai cầu thủ nào cũng làm dc,chỉ những cầu thủ có dribbing cao mới rê bóng tốt dc thôi,mà cái đó cũng đâu có làm hư game đâu,hay mà,rê bóng như thế giữ bóng chắc hơn chứ đâu phải rê bóng dính chân là " 1 mình cứu thế giới dc"
    bản 14 này thì những cầu thủ rê bóng tốt như di maria,ozil hay navas...cũng gặp khá nhiều khó khăn khi giữ bóng và đi bóng và như bạn nói là "rê chéo nó sẽ đẩy bóng lên 1 nhịp dài" là cái mình ức chế vì hay mất banh như thế
    còn phòng ngự thì mình ko đá tac def nhìu nhưng legacy def thì khi theo sát thì hậu vệ hay chạy sau lưng tiền đạo chứ ko vào bóng,mình thường tự điều khiển luôn CB
    bản 14 này ko tệ nhưng đối vs mình phần rê bóng là 1 điểm trừ ,còn khá nhiều điều nhưng dù sao game mà,sao mà hoàn hảo theo ý mình dc,mình chỉ bàn luận thôi
    Mình thấy hay ở điểm tương tác vật lý với trái bóng đấy bạn, mình thấy khá là chân thực. CÒn đá rê dễ cứ như dính vào chân thì ai chả rê được lại rê từ đầu sân đến cuối sân thì lúc ấy lại thất vọng.

Trích dẫn Gửi bởi kichiemon
    chú thì cứ xanh vs đỏ cái j`
    có đá mấy bản trước ko mà ngồi phán @.@
    lần sau ko biết đừng nói bừa
    bản năm nay nó rê bóng ko dính như các bản trước
    rê chéo nó sẽ đẩy bóng lên 1 nhịp dài
    còn hậu vệ năm nay nó đá block các cú sút rất tốt, đá tactical def thì mình thấy ổn, lagacy def thì nó sẽ ko vào bóng quá mạnh như các bản trước
    vấn đề va chạm thì năm nay thấy cách va chạm vật lý nó ko ổn bằng năm ngoái, nó có cái j` đấy giống fifa 12
    1. Bác kichiemon ném vừa thôi có gì mà ném mình dữ vậy! mình cũng nhận xét theo ý chủ quan của mình thôi mà.

2. Ý của mình là Fifa14 là bảng mới nên nó sẽ có nhều thay đổi hơn so với bảng cũ. vì vậy việc rê bóng, chạm bóng ...vvv (gameplay) thì nó khác về cảm giác thôi. Vì vậy mình đá vài ba bữa thì sẽ quen ngay thôi mà.

P/s: Nhưng không hiểu sao có topic thảo luận fifa14 ngoài kia sao mấy bác không thảo luận mà vào đây thảo luận vây ? Ở đây topic Patch fifa mà.!

Mình hay chơi pes.giờ chuyển sang fifa chơi,mình muốn hỏi là chỉ cần dow bản patch là chơi dc a,có cần phải dow bản fifa gốc nữa hok

Trích dẫn Gửi bởi thanhlongcp
    Mình hay chơi pes.giờ chuyển sang fifa chơi,mình muốn hỏi là chỉ cần dow bản patch là chơi dc a,có cần phải dow bản fifa gốc nữa hok
    down bản gốc nữa bạn ơi

Trích dẫn Gửi bởi xuanvu_1061992
    down bản gốc nữa bạn ơi
    Bạn cho mình hỏi là...mình ms cài FIFA 14( máy k đủ cấu hình chơi FF15) bằng đĩa.... bg mình mún cài patch này thì cứ down về mà cài thôi hay là phải cài các crack v3,v5 gì đấy nữa??? mà cái này dùng cho FF k bản quyền đc chứ đúng k bạn???

Trích dẫn Gửi bởi windn
    Bạn cho mình hỏi là...mình ms cài FIFA 14( máy k đủ cấu hình chơi FF15) bằng đĩa.... bg mình mún cài patch này thì cứ down về mà cài thôi hay là phải cài các crack v3,v5 gì đấy nữa??? mà cái này dùng cho FF k bản quyền đc chứ đúng k bạn???
    Bản này từ lâu rùi bây h bạn xài patch bên moddingway đi.